MHUTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI HALMASHAURI YA
MJI HANDENI

Tarehe 24/10/2021
Kumb Na: HTC/CTB/2020/2021
Mwenyekiti wa bodi ya Zabuni,
Halmashauri ya Mji Handeni,
Wajumbe wa Bodi ya Zabuni,

Halmashauri ya Mji Handeni.

Yah: OMBI LA KUPITISHA NJIA YA MANUNUZI YA FORCE ACCOUNT
KATIKA UTEKELEZAJI WA MIRADI YA UVICO 19.

Tafadhali rejea mada tajwa hapo juu.

Kitengo cha Manunuzi kinaleta kwenu ombi la kutumia njia ya Manunuzi ya Force
Account kutumika katika kutafuta mafundi na manunuzi ya vifaa vya ujenzi wa
Madarasa 22 ya Shule za Sekondari, madarasa 15 ya Shule Shikizi, Jengo na
Nyumba ya Mtumishi (Construction of 3 in 1 Residential building at Masaje
Dispensary). Hii ni kutokana na fedha za ufadhili za mpaango wa maendeleo kwa
ustawi wa taifa na mapambano dhidi ya UVICO-19. Jumla ya fedha zilizopokelewa
ni Tshs 440,000,000/= kwa ujenzi wa madarasa katika shule za sekondari, Tshs
300,000,000/= za ujenzi wa madarasa katika shule shikizi, na Tshs 90,000,000/=

ujenzi wa nyumba ya mtumishi katika Zahanatinya Msaje.

Kwa kutumia kanuni ya 58 (1,2) yam waka 2013 ya mgnunuzi ya umma,

nawasilisha kwenu taarifa hii ili muweze kuridhia mapokezi nan jia ya force

Account kutumika kutekeleza miradi tajwa hapo juu.

Wilbard Sakaya
MKUU WA KIENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI
HALMASHAURI YA MJI HANDENI

MAONI YA WAJUMBE

NA JINA CHEO MAONI SAHIHI
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